VTV3 HD đây rồi các bác

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: VTV3 HD đây rồi các bác

Đầu năm 2014 thì cũng phải đến 31/3/2014 vtv1hd mới ra mắt .nửa năm nữa
Thì VTV1 kênh quốc gia nó phải khác chứ, kênh toàn thời sự tin tức, phim tài liệu thì cần cho họ có thời gian chuẩn bị chứ, ko lúc phát HD lại toàn SD thì ;))

ptt0903939220

hy vọng tất cả các kênh đều lên hd sớm để mình bán lô hàng vtc hd cũ còn tồn.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Kênh thiết yếu sẽ miễn phí nhưng bản HD của kênh thiết yếu thì mấy ông vẫn thu tiền mới cho xem thì sao bác? :)) :))
Mong là sau năm 2020 các kênh thiết yếu có phát HD thì thôi phát SD. Chứ như hiện nay phát SD mà cũng để 16:9 :(

phamtug

Active Member

vtv3 HD dạo này nhiều chương trình chuyển sag HD r nhỉ ups giờ cũng đã giảm bớt. như đợt r trug kết the voice kid cũng live HD , đồ rê mí chủ đề trug thu cũng đc HD xem đến sướng

Chỉnh sửa lần cuối:

vtv3 HD dạo này nhiều chương trình chuyển sag HD r nhỉ ups giờ cũng đã giảm bớt. như đợt r trug kết the voice kid cũng live HD , đồ rê mí chủ đề trug thu cũng đc HD xem đến sướng
cái gì cũng phải từ từ, làm sao nhảy vào là 100% được.

vnckien

Active Member

VTV đã lên kế hoạch HD hóa toàn bộ các kênh của VTV. Mọi việc tiến theo kế hoạch của họ.

phamtug

Active Member

VTV đã lên kế hoạch HD hóa toàn bộ các kênh của VTV. Mọi việc tiến theo kế hoạch của họ.

vâng bác sự thay đổi đó đang diễn biến theo time sớm. giờ các bộ phim th7, cn cũng đã sag chuẩn hd xem rất mát mắt cả chương trình cầu thủ nhí nữa.

ptt0903939220

từ khi vtv3 có hd thì kênh vtv3 sd cũng rõ nét hơn rất nhiều do nguồn gốc hd

vnckien

Active Member

vâng bác sự thay đổi đó đang diễn biến theo time sớm. giờ các bộ phim th7, cn cũng đã sag chuẩn hd xem rất mát mắt cả chương trình cầu thủ nhí nữa.

Em rất ghét cái vụ VTV liên doanh với K+, làm mưa làm gió gây thiệt hại nặng nề cho giới yêu bóng đá nước nhà. Ngoài điều đó ra, em vẫn thích xem các kênh miễn phí của VTV như VTV1 thời sự, VTV3 phim và thể thao. Nói thật các bác, em cũng có K+ HD, nhưng ngoài giờ xem đá bóng ra (có hôm xem từ chiều tối tới sáng - xung quanh mấy kênh K+1, K+ PM, K+ PC, lâu lâu K+ NS và các trận do VTVcab trên gói K+HD) thì em không bao giờ xem gì khác trên cái gói K+ chết tiệt này. Em chỉ mở các kênh VTV free trên DVB-T2 thôi các bác.

Tóm lại, VTV (HD/SD) là vẫn ngon.

phamtug

Active Member

Em rất ghét cái vụ VTV liên doanh với K+, làm mưa làm gió gây thiệt hại nặng nề cho giới yêu bóng đá nước nhà. Ngoài điều đó ra, em vẫn thích xem các kênh miễn phí của VTV như VTV1 thời sự, VTV3 phim và thể thao. Nói thật các bác, em cũng có K+ HD, nhưng ngoài giờ xem đá bóng ra (có hôm xem từ chiều tối tới sáng - xung quanh mấy kênh K+1, K+ PM, K+ PC, lâu lâu K+ NS và các trận do VTVcabư trên gói K+HD) thì em không bao giờ xem gì khác trên cái gói K+ chết tiệt này. Em chỉ mở các kênh VTV free trên DVB-T2 thôi các bác.

Tóm lại, VTV (HD/SD) là vẫn ngon.

đúng là từ khi có vụ vtv liên doanh vs k+ để cho nhà đài này sở hữu trận độc quyền. thì dân ta khoản bóng bánh bị hạn hẹp thật, nhiều ng cũng chả dư giả j nhưng đam mê cầu đinh quá nên cũng nhắm mắt chịu đựng mà dùng. thôi thì thời thế n đã vậy r đành chấp nhận thôi bác, e cũng thích xem các chương trình trên kênh vtv quảng bá.

boy_hn

Active Member

K+ là 1 trong những đài bựa nhất tại việt nam.em lắp k+ mà ngĩ đến nó thấy ức chế quá cơ.

Bên trên