Xin tư vấn HDD Western Digital My Passport 1TB

khongthenaoquen

Well-Known Member
2TB cũng có rồi, giá kinh hoàng :D

Mình đang để ý em 2tb này , đi coi cho biết mà khi kêu nhân viên tháo ra cho coi , cầm trên tay rất nhẹ và ko bóng bẩy j hết , nhẹ hơn bản 2011 nữa ! Như là đồ chơi vậy ! Ko bít có phải hàng dỏm của khựa ko ? Ai là người đã từng xài hay là chủ shop cho mình xin ý kiến với . Thanks . Đang tìm My Book 4Tb mẫu 2012 nữa ai có cho mình hay nhé . ( Ko phải mẫu 8Tb như bác salenguyenduong đã giới thiệu nhưng cũng thanks bác ) .

XBird

Mình kết em WD My Passport Edge nhưng tìm đỏ mắt ở SG nhưng k ra. Nên mua 1 em Lacie Rikiki 3.0 500GB.

Master

Active Member
Ðề: Xin tư vấn HDD Western Digital My Passport 1TB

pm riêng nhe bác nsnhd :D

khongthenaoquen

Well-Known Member
Re: Ðề: Xin tư vấn HDD Western Digital My Passport 1TB

Mình kết em WD My Passport Edge nhưng tìm đỏ mắt ở SG nhưng k ra. Nên mua 1 em Lacie Rikiki 3.0 500GB.
Tư tưởng lớn gặp nhau . :D . Chưa có đâu bác ạ . Có mình xúc liền rùi . Phải chờ thôi . Chờ em Edge 2Tb ra mua , đã gì đâu :) . Mòng hơn cây viết nữa . Nhìn thấy là kết ngay . Có em này và em My Book Essential 4Tb 2012 nữa thì đúng chuẩn dân chơi HD lun . :D . Thật ra mình khoái 8Tb mà nhìn mập ù nên ko kết lắm .
My passport 1.5tb , 2tb đang có hàng tại Nguyễn Dương , bao giá LP - HL - PV :D

giá riêng cho anh em HDVN

1.5tb : 2tr8

2tb : 3tr8

Nguyễn Dương - Thế giới HDD - HD Player giá rẻ - www.nguyenduongcompany.vn
Giá cái passport 2Tb 4tr4 , dành cho ae HDVN còn 3t8 hả bác ? =P~ . Rẻ nhất tp lun rồi . Mà bác cho mình hỏi là em nó nhẹ lắm đúng ko ? Nhẹ hơn mẫu 2011 nhiều , cảm thấy hơi giống cái vỏ không vậy đúng ko bác ?

Master

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Xin tư vấn HDD Western Digital My Passport 1TB

Tư tưởng lớn gặp nhau . :D . Chưa có đâu bác ạ . Có mình xúc liền rùi . Phải chờ thôi . Chờ em Edge 2Tb ra mua , đã gì đâu :) . Mòng hơn cây viết nữa . Nhìn thấy là kết ngay . Có em này và em My Book Essential 4Tb 2012 nữa thì đúng chuẩn dân chơi HD lun . :D . Thật ra mình khoái 8Tb mà nhìn mập ù nên ko kết lắm .

Giá cái passport 2Tb 4tr4 , dành cho ae HDVN còn 3t8 hả bác ? =P~ . Rẻ nhất tp lun rồi . Mà bác cho mình hỏi là em nó nhẹ lắm đúng ko ? Nhẹ hơn mẫu 2011 nhiều , cảm thấy hơi giống cái vỏ không vậy đúng ko bác ?

đúng rồi , giá 3tr8 chỉ dành cho anh e HDVn thôi . Alo trước khi ghé để mình dặn mấy anh em kd . Mẫu 2012 chống trầy , mình thấy nó đâu có nhẹ lắm đâu ta ?

salenguyenduong

.

Mình thấy bình thường, ko nhẹ hơn gì, có khi cầm chắc tay hơn, nhìn khỏe hơn, chắc chắn hơn. Loại nhẹ coi chừng hàng fake.

khongthenaoquen

Well-Known Member

Mình thấy bình thường, ko nhẹ hơn gì, có khi cầm chắc tay hơn, nhìn khỏe hơn, chắc chắn hơn. Loại nhẹ coi chừng hàng fake.

Mình coi cái nhẹ đó là ở 1 tiệm nhỏ trong Nhật Tảo ! Chắc fake 100% rồi .Nhẹ như bác cầm cái vỏ box 2.5 ko vậy ấy mà cũng ko bóng bẩy j hết . Thanks bác đã cho biết về trọng lương của em nó .

Master

Active Member
Ðề: Re: Xin tư vấn HDD Western Digital My Passport 1TB

Bác salenguyenduong cho phép mình hỏi chuyện này là như thế nào nhỉ ? Phiền bác trả lời chút nhé ?
Cảnh giác anh em khi mua HDD ở Cty Nguyễn Dương ..
Mặc dù cuối bài thì có đính chính rồi ! Liệu mai mốt có khi nào nhầm vầy nữa ko nhỉ ? Thấy giá rẻ thì ham rồi đó :) .

Từ đầu năm 2012 bên mình đã ngưng làm hàng ngoài rồi bác , chỉ còn hàng chính hãng thôi .

vanhieu1810

Well-Known Member

Em tậu một con rồi. Thấy ok lắm!:D

Master

Active Member

My passport 1.5Tb giá mới hạ còn 2tr7 , thêm sự lựa chọn cho anh em HDVN :D

Master

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Xin tư vấn HDD Western Digital My Passport 1TB

2TB pass giá 3tr8 hết hàng rùi nhe bác :D

trung74

Đang trong tuần Black Friday bác vào bestbuy mà kiếm. bảo đảm giá rẻ.

Bên trên