Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Các bác cho mình hỏi mình sử dụng tài khoản vip tenlua sao mỗi lần xem phim thì nó báo login thành công nhưng lại không xem được phim.

thaitni

Well-Known Member

Các bác cho mình hỏi mình sử dụng tài khoản vip tenlua sao mỗi lần xem phim thì nó báo login thành công nhưng lại không xem được phim.

Vì mình không có acc VIP của tenlua nên không có điều kiện test!

Bạn có thể pm mình mượn xíu ?

Cảm ơn nhé.

bongxinhtuti

Well-Known Member

bác thaitni check lại xem addon không get đuọc links Fshare và lỗi không đăng nhập được Up4share ,mình vẫn dùng acc vip

minhjp

Well-Known Member

Bạn cho hỏi , mặc định các film trên các app HDviet là audio 2.0 hết hả bạn

còn khi mà chơi app Xshare XBMC thì add links Fshare thì nó có DTS master theo source gốc của film
nhưng nó hay bị báo lỗi : bộ nhớ cache đầy và load fu đề online không được , nó có load fu đề có sẳn của mình ko ?
Thanks for share

Super Man

Active Member

Bác Thaini ơi, có thể code lại trong kho phim HDviet coi lên được 1080p không bác, hiện giờ chỉ coi được là 720p thôi. Thanks bác!

Không hiểu sao em xài android box q3iv kodi 15.2 ...search fshare không ra kết quả gì cứ bị quay vòng vòng...ấn back lại thì đứng luôn kodi ...mong fix...tks thaitni

thaitni

Well-Known Member

Bác Thaini ơi, có thể code lại trong kho phim HDviet coi lên được 1080p không bác, hiện giờ chỉ coi được là 720p thôi. Thanks bác!

Sẽ cố gắng code thêm. Thanks nhé.

---------- Post added 28-11-2015 at 21:11 ----------

Không hiểu sao em xài android box q3iv kodi 15.2 ...search fshare không ra kết quả gì cứ bị quay vòng vòng...ấn back lại thì đứng luôn kodi ...mong fix...tks thaitni

Mình sẽ kiểm tra lại, thanks nhé!

dichtv

Member

Các bác cho hỏi, addon này xem phim trên Fshare có passthrough DTS được không nhỉ?

vuthuytrieu

Các bác cho hỏi, addon này xem phim trên Fshare có passthrough DTS được không nhỉ?
Addon chỉ là tìm hộ bác thôi mà, còn xem phim vẫn trên XBMC, nên vẫn có thể passthrogh DTS, Dolby như bình thường mà bác!

Super Man

Active Member

Bác Thaini ơi, bác có thể code thêm tính năng resume trong kho phim Phimmoi.net được không bác? Nhiều khi đang coi giữa chừng có việc phải ngưng lại, khi coi lại thì phải coi lại từ đầu phim. Thanks bác!

dichtv

Member

Cho em hỏi phát: làm thế nào để nó tự next khi hết bài trong danh sách trên Fshare nhỉ?

phithien

Well-Known Member

Bác thái ơi. hdviet mấy hôm nay có lỗi lạ. phần phim bộ. Ngày coi ko sao vẫn hd 720p. cứ giờ cao điểm 19h trở đi tới khuya 24h(sau đó em ko rõ, vì ngủ rồi) chỉ coi được SD

Juliapham

Active Member

Mình đả điền đầy đủ Use va mật khẩu vào seting của HDVietNam.com(Add on) nhưng đều báo login không thành công (Mình check kỷ vào web thi ok)có ac nào bị như mình ko?

thaitni

Well-Known Member

Bác Thaini ơi, bác có thể code thêm tính năng resume trong kho phim Phimmoi.net được không bác? Nhiều khi đang coi giữa chừng có việc phải ngưng lại, khi coi lại thì phải coi lại từ đầu phim. Thanks bác!
Đã kiểm tra và xin tiếp nhận y/c này. TKS !

Cho em hỏi phát: làm thế nào để nó tự next khi hết bài trong danh sách trên Fshare nhỉ?
Bạn chọn phím chức năng (bật menu chức năng, phím phải chuột, ...) và chọn "play from here" .

Bác thái ơi. hdviet mấy hôm nay có lỗi lạ. phần phim bộ. Ngày coi ko sao vẫn hd 720p. cứ giờ cao điểm 19h trở đi tới khuya 24h(sau đó em ko rõ, vì ngủ rồi) chỉ coi được SD
Còn nợ mọi người cái vụ 1080! Để mình check lại và fix. Tks!

Mình đả điền đầy đủ Use va mật khẩu vào seting của HDVietNam.com(Add on) nhưng đều báo login không thành công (Mình check kỷ vào web thi ok)có ac nào bị như mình ko?
Kiểm tra rồi. Thấy ngon ơ mà ta! Bạn thử mở file settings.xml trong thư mục ...\addon_data\plugin.video.xshare\settings.xml và kiểm tra lại giá trị các chuổi usernameh và passwordh có đúng như khi bạn nhập vào phần settings không.

Chúc mọi người xem phim vui vẻ.

Vuduytai

Member

Chào các bác trên diễn đàn!
Em có việc muốn nhờ các bác, em muốn hỏi xin các bác có tài khoản Fshare vip có thể chia sẻ tài khoản với em có được không? Em mới dùng đầu Android TV Box được một thời gian. Em rất thích xem phim trên KoDi, đặc biệt là addon Xshare có rất nhiều phim hay được lấy từ nguồn Fshare, mà em thì không có đủ điều kiện để mua vip Fshare vì giá quá cao. Nếu bác nào sẵn sàng chia sẻ thì gửi cho em xin vào: [email protected] .
Em hứa sẽ không đổi mật khẩu. Xin cảm ơn!

Bên trên