ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

caibang77

Member
Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Liệu đây đã là bản thật bán ra thị trường hay là bản demo bác ztv đưa lên chống cháy vậy các bác, cái miếng đằng trước mặt đó nó là cái gì vậy? nó là cái đèn hay đồng hồ còn được chứ là cái miếng che cổng gì đó thì xấu quá. Nếu đúng là bản xin chắc bác Tiến phải trên tay rồi chứ, chờ đợi mòn mỏi rồi làm gi có chuyện chiều nay mới review.

tienlequoc

Well-Known Member

Liệu đây đã là bản thật bán ra thị trường hay là bản demo bác ztv đưa lên chống cháy vậy các bác, cái miếng đằng trước mặt đó nó là cái gì vậy? nó là cái đèn hay đồng hồ còn được chứ là cái miếng che cổng gì đó thì xấu quá. Nếu đúng là bản xin chắc bác Tiến phải trên tay rồi chứ, chờ đợi mòn mỏi rồi làm gi có chuyện chiều nay mới review.
Sao bác không đọc mấy trang trước.:))

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

bác Tiến nói là bản đến tay người dùng sẽ khác mà, bản này chắc demo + rom 3.0, chưa add code DTS-HDMA, hàng chống cháy cho anh em đỡ ghiền thôi ^^

tienlequoc

Well-Known Member

phongem

Active Member

Ảnh die hết r bác ơi :( trong này cũng nhiều ý kiến trái chiều quá, chờ có video trên tay của các bác rồi mới quyết định :3

tienlequoc

Well-Known Member

Chiều nay em mới được cung cấp Rom 3.0 các bác ới :((
Đã sửa link. Mời anh em chém.

tienlequoc

Well-Known Member

Bác nản thì nhường vé lại cho người khác đi. Bây giờ thì em đã có đủ căn cứ để khẳng định ZTV A-class là hàng đỉnh của đỉnh rùi. :))

longvp

Member

phải lấy về dùng xem thế nào đã , rồi chuyển nhượng lại cũng chưa muộn :)) bác tiến nhể
Bác nản thì nhường vé lại cho người khác đi. Bây giờ thì em đã có đủ căn cứ để khẳng định ZTV A-class là hàng đỉnh của đỉnh rùi. :))

A Class có phải là Himedia Q5II hồn VTC không anh Quốc?

Sản phẩm nên có 2 màu trắng bạc và đen để anh em dễ lựa chọn.
Còn về việc chậm ra mắt sản phẩm chắc là do vấn đề mua bản quyền của mấy cái Dolby và DTS và cả một phần về thay đổi chíp. Sau lần thất hứa nhiều lần làm ae HDvietnam làm hươu cao cổ thì chắc chắn A class sẽ có chíp 4 lõi, ram 2gb và nuốt được các định dạng file.

Nhỏ bằng nữa Himedia Q5II, hồn thì chắc chắn là của Ztv rồi, nhưng xác thì mình chưa từng thấy trước đây từ ngoại hình đến cấu hình. :))

vậy cái mẫu anh đang test là không phải mẫu A đúng không? tức là ruột sẽ là A nhưng hình dáng chưa phải?
nếu vậy thì em nghĩ hình dáng nó sẽ là Himedia Q5II bản Việt Nam.

Bên trên