ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

vậy cái mẫu anh đang test là không phải mẫu A đúng không? tức là ruột sẽ là A nhưng hình dáng chưa phải?
nếu vậy thì em nghĩ hình dáng nó sẽ là Himedia Q5II bản Việt Nam.
chị không xem ảnh à. Có chữ A-class A1-1 đấy. :))

trieuquang2013

vậy cái mẫu anh đang test là không phải mẫu A đúng không? tức là ruột sẽ là A nhưng hình dáng chưa phải?
nếu vậy thì em nghĩ hình dáng nó sẽ là Himedia Q5II bản Việt Nam.

chắc là thế, em thấy mấy bác ztv quảng cáo mẫu đẹp lắm mà .như thế này thì bình thường quá

tienlequoc

Well-Known Member

chắc là thế, em thấy mấy bác ztv quảng cáo mẫu đẹp lắm mà .như thế này thì bình thường quá
Bác có thể chỉ ra 1 android box nào có hình thức, chất liệu chất đến thế không? Em chỉ thấy 2 thằng đó là Himedia Q5II và Huawei MediaQ M310 thôi.

taibidv590

Chào bác Tiến, mình mới tham gia diễn đàn, theo dõi "ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough "dõi từ đầu đến giờ, cho mình hỏi: Aclass ZTV sử dụng nguồn 12V giống Himedia Q5II, Bác xem thử trong main Aclass có cổng E-sata ko? Nếu có thì quá tuyệt vời. Thank!

tienlequoc

Well-Known Member

Chào bác Tiến, mình mới tham gia diễn đàn, theo dõi "ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough "dõi từ đầu đến giờ, cho mình hỏi: Aclass ZTV sử dụng nguồn 12V giống Himedia Q5II, Bác xem thử trong main Aclass có cổng E-sata ko? Nếu có thì quá tuyệt vời. Thank!
Không có E-sata nhé bác. :D

ngvanmy

Member

A-class có Gigabit Ethernet không bác Tiến, đang chờ hốt 1 em về chạy XBMC :D

winclear

Member
Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Xấu hơn cả bản nhôm xước mấy hôm đầu khoe :( cải tiên ko tháy toàn cải lùi =))) lại bắt ae đợi chờ thêm tầm 3 tuần nữa ah, vãi VTC nhỉ :v may mà có mod thông tin chứ chờ mấy ông support chắc mọt răng...
sao pác biết là 3 tuần, có khi là 3 tháng ấy chứ

LUC QUYET CHIEN

Active Member
bỏ bớt nút nguồn rồi nhỉ.Nếu co nút nguồn như trên Set topbox của My tivi thì tiện hơn.GIả sử đang xem phim nó đơ không khiển được mà phải rút dây nguồn thì hơi nguy hiểm

longvp

Member
Ðề: Re: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

vẫn chưa có bản chính thức nên ko đánh giá quá nhiều :)
bỏ bớt nút nguồn rồi nhỉ.Nếu co nút nguồn như trên Set topbox của My tivi thì tiện hơn.GIả sử đang xem phim nó đơ không khiển được mà phải rút dây nguồn thì hơi nguy hiểm

bangnvbka

Member

chế độ bảo hành của ztv tốt lắm bác à.cứ vô tư đi.hỏng có đồ mới

winclear

Member
Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Nhỏ bằng nữa Himedia Q5II, hồn thì chắc chắn là của Ztv rồi, nhưng xác thì mình chưa từng thấy trước đây từ ngoại hình đến cấu hình. :))

trời ơi nhỏ quá vậy
ko hiểu nhỏ để làm gì, sao ko như e,c class ấy bỏ đc ổ cứng vào luôn
thời buổi smartphone càng ngày càng to mà mấy cái này cứ càng ngày càng nhỏ, nhìn như đồ chơi ấy

thanhyk

Well-Known Member

Hình như để giảm giá thành nên lược bỏ thêm vài cổng. Em chẳng biết chí phí các cổng như thế nào nhưng vẫn thích đủ và cao cấp như: optical, coaxial, rca, esata, usb 3.0 và khoái 2 hdmi out (dùng cho máy chiếu hoặc receiver không 3d để coi 3d)...

bangnvbka

Member

mình thấy cũng bình thường.bây giờ là vậy.còn nao ra bản thương mại thì chưa biết

Cái ăn ten to quá, chỉ sợ vểnh râu lên thế kia thì đổ kềnh ra mất

Kích thước con A- Class này. chắc nó y như cục phát wifi TP -Link đúng không bác Tiến.

Bên trên