Tano112

1. Hết bảo hành thì hãng không chịu trách nhiệm cho hư hỏng là ĐÚNG, hãng nào cũng vậy
2. Em nghĩ giả sử có bị lỗi panel thực sự thì SS cũng chẳng bao giờ nói => bác bảo kỹ thuật của SS nói vậy thì chắc LỠ MỒM thôi. Sau 3 tháng không bảo hành là ĐÚNG, vì link kiện có thời hạn bảo hành nhất định
3. Em chưa dùng tivi samsung bao giờ, và cũng chưa có ý định mua tivi samsung
e thấy bên trên có bác bảo do lỗi board điều khiển thôi, thử đem ra ngoài xem xét ntn, chứ giá 11tr mà bao hanh 3 tháng thì quá chát mà khó lòng đáp ứng

lexuantruong80

Ôi, tivi mà, cũng hên xui lắm, lâu lâu cũng có cái lỗ kỹ thuật chứ các bác
Đồng ý với bác này, vì em và bạn em cùng đi mua hai cái TV cùng ngày, giống y chang nhau, mà cái TV nhà em chẳng bị gì, còn TV nhà bạn em lại phải gọi bảo hành suốt, chả nhẽ như vậy em lại bảo là TV Sony không tốt à, đâu phải vì một cái TV bị lỗi kỹ thuật là tất cả những cái còn lại đều như thế

williamH

TV hết bảo hành thì không ai bảo hành đâu bác ơi, k riêng gì Samsung mà tất cả các hãng đều có điều khoản bảo hành

vuthinh79

Em thấy bác xài được những 2 năm là nhiều rồi đấy, nhà em cũng mua một con TV mà mới 5 tháng đã lỗi từa lưa hột dưa, em mua con đó sau khi sang nhượng con Samsung đồ cổ lại, nghĩ là đổi qua xài TV hãng mới này xem sao, thấy review cũng tốt, vậy mà hỏng liên miên, nên em thấy là mua đồ điện tử nhiều khi cũng hên xui

savou

Nhà em lâu nay vẫn trung thành với TV Sony và Samsung, chả bao giờ thấy lỗi lầm gì hay phải gọi bảo hành bảo hộ gì cả

ngocchuot

Member
con lg 49uf617 nhà ông chú chết nguồn đúng lúc gần hết bảo hành... được thay free. nói chung hên xui...
PS: lúc cái bo nó nổ sáng rất rực rỡ =))

Bên trên