[Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Data xbmc nayf khong xuat dts phai khong bac chu

Ðề: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Cho mình chút ý kiến, cái data này dùng rất ok, nhưng add on megabox kg xem được phim nào hết , còn lại những cái khác rất ok, mình không chê nhưng vietmedia, lúc trước xem được nhưng dạo này xem khoảng 10phút là bắt đầu lag, phim nào cũng vậy, chắc do mạng mình cùi chỉ có 5m, nhưng nay có mấy add on mới này xem rất mượt.

HieuHienSupport

Active Member

Data xbmc nayf khong xuat dts phai khong bac chu
Data nó không liên quan đâu bác ạ, nó chỉ tập hợp các add-on để lấy phim về xem thôi, cái chủ yếu là bản XBMC và Android Box bác đang dùng + dàn âm thanh thôi.
Cho mình chút ý kiến, cái data này dùng rất ok, nhưng add on megabox kg xem được phim nào hết , còn lại những cái khác rất ok, mình không chê nhưng vietmedia, lúc trước xem được nhưng dạo này xem khoảng 10phút là bắt đầu lag, phim nào cũng vậy, chắc do mạng mình cùi chỉ có 5m, nhưng nay có mấy add on mới này xem rất mượt.

Bên mình vẫn xem bình thường mà nhỉ, bác tải bản nào? Bản logo nguyên gốc ạ? Để em xem lại thử. Tình trạng lag chắc là do mạng thôi, bác thử add-on hdcaphe đi, trong đó nhiều phim lắm, 720p và có cả 1080p nữa, mai em sẽ kiểm tra lại cái megabox xem sao, hay bác thử copy lại data đè lên lần nữa xem sao.

dark1102

Member
Bác chủ thớt cho em xin 1 mình cái plugin megabox được không :D cài nhiều loạn quá :D

hdradiovn

Member

Xin bác một cái Plugin Mega nhé ! Mail : [email protected] . Tks Bác nhiều nhé !

HieuHienSupport

Active Member

Hiện tại add-on này đang bị lỗi, để em mò thử sửa được ko, khi nào sửa xong em sẽ public lên cho các bác nhé.

havantrung

Luôn tiện ad chỉnh lại Kênh 14, Vkool luôn vì không xem được ạ

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: Re: [Chia sẻ]Data XBMC được cập nhật thường xuyên với những Add-on mới nhất và hay nhất năm 2015

Luôn tiện ad chỉnh lại Kênh 14, Vkool luôn vì không xem được ạ
Vâng bác, chưa thấy tác giả của add-on update gì @@ Để em mò thử xem sao nhé, khi nào fix được em sẽ update data, mà hình như phim14.net đợt vừa rồi bị điều tra và phạt tiền vì phim lậu thì phải, ko biết server còn chạy không, em gõ trên web mà load hoài không vào nổi, hay là đã chuyển server qua nước ngoài rồi không biết nữa @@
Có gì mới không bác Hieuhien?:D

Chưa bác ạ, mấy ngày nay bận lo gian hàng Android TV Box ở hội chợ triển lãm VIBA & VIPI Show 2015 nên chưa có thời gian ngó ngàng tới XBMC, mới check lại thì nay có 1 vài add-on dính lỗi, các bác tạm thời xem MegaboxVN trong VietMediaMovie của bác tinhyeu44 cùng các bác khác đã nhé, khi nào em tìm được lỗi và fix xong em sẽ update data ngay ạ!

vinhdo

Member

phim 14 vẫn xem bình thường và megabox đã được bạn lsvvn sửa xong mấy ngày rồi bạn vào DaveLN's repository cập nhật đi

HieuHienSupport

Active Member

phim 14 vẫn xem bình thường và megabox đã được bạn lsvvn sửa xong mấy ngày rồi bạn vào DaveLN's repository cập nhật đi

Trong data em share có mấy cái add-on và repository của bác ấy luôn đó ạ, nhưng hiện tại cái Megabox vẫn chưa xem được mà bác

Oriental_Noodle

Active Member

cho em xin addon Megabox, dangcapHD va hdcaphe riêng đi bác

HieuHienSupport

Active Member

cho em xin addon Megabox, dangcapHD va hdcaphe riêng đi bác
Megabox hiện tại mình chưa fix được, bản cập nhật mới của bác tác giả DaveLN cũng chưa có chạy :( Còn dangcapHD thì link phim bị lỗi nên mình chưa cho vào data, hiện xem bằng app bên ngoài tiện hơn. hdcaphe thì để mai em gửi cho bác nhé, nhưng sợ là cài file .zip đôi khi sẽ bị lỗi ko cho cài đó :D Có lần em sửa xong đóng gói lại mà phải cài đi cài lại mấy lần mới được, vậy nên đó mới là nguyên nhân em đóng nguyên data để mọi người khỏi mất công cài từng cái đó, bác có thể bỏ data đó vào rồi cái nào ko thích thì gỡ add-on đó ra cũng được mà. Bác inbox cho em cái email để em gửi nhé!

bác gửi cho e xin cái plugin megabox luôn với
[email protected]
thanks

Oriental_Noodle

Active Member

Các app mà xài android box thì toàn phải xài chuột. Muốn chỉ xài remote thì chỉ có Kodi. addon trong nước thì lại hơi chán, lag liên tục trong khi coi phim trên Genesis thì mượt ma. Nhờ các bác gthieu giúp e addon nào để coi mấy cái show truyền hình hài trong nước như ko

meocon

Well-Known Member

Các app mà xài android box thì toàn phải xài chuột. Muốn chỉ xài remote thì chỉ có Kodi. addon trong nước thì lại hơi chán, lag liên tục trong khi coi phim trên Genesis thì mượt ma. Nhờ các bác gthieu giúp e addon nào để coi mấy cái show truyền hình hài trong nước như ko

https://www.fshare.vn/file/WXM1ZLQMPFMN

Down cái này nè a

Bên trên