Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

dinhbang123

Active Member
Re: Ðề: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

haha tha thứ cho em vô duyên một chút... bài viết này vô cùng thú vị, và em chẳng hiểu được chút gì hết.

đôi lúc mình cũng chả hiểu mình viết gì cơ mà :D. nên bạn hem có hiểu thì cũng hem sao, coi như là mình câu post đi :p

xiong94

Ðề: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

bài này đánh giá từ Samsung =D> vậy cuối cùng 600k là cái giá quá đắt => k nên mua

vanilla_sky

Chủ topic này là fan của samsung ah, đừng đánh giá tệ apple như thế, mặc dù IP5 ra không có gì đổi mới nhiều nhưng fan của apple vẫn rất mong được có nó.

KoolFire

Member

Nhìn hao hao cái ống tẩu của Sherlock Holmes...

Không biết nghe có hay không chứ mình nhìn thấy cái hình "máy sấy tóc" đó là thấy không vừa cái lỗ tai rồi. Nếu nghe mà không được nhúc nhíc thì khổ lắm vừ nghe vừa sợ nó rơi ra thì hay làm sao được. Hãy nhìn và đeo thử cái của samsung ấy nghe phê lòi còn cắm vào tai thì bạn có thể vừa nghe vừa đá bóng được mà chẳng sợ rơi ra.

vanilla_sky

vừa đá bóng vừa nghe phone ah.Chắc CR 7 đây.

davidhuy08

Member

Cái này từ Gizmodo, trang thông tin đã bị Apple cấm không cho tham dự các sự kiện của hãng. Có lẽ cũng đang ấm ức lắm đây ^#(^

tnm

Well-Known Member

Tai nghe đi kèm mà, chán thì thôi rồi, mình mua máy về chẳng thèm đả động đến tai nghe

Angus_Bert

Film critic

Cái này từ Gizmodo, trang thông tin đã bị Apple cấm không cho tham dự các sự kiện của hãng. Có lẽ cũng đang ấm ức lắm đây ^#(^

Cấm là vì hồi ra iPhone 4 chính trang Gizmodo đã gây sốt khi cầm trong tay sản phẩm iPhone 4 bản demo. Vụ đấy Apple còn mời cả FBI đòi tống cổ nhà báo của Gizmodo vào tù mà, sau đó thì nhiều sự kiện của Apple, Gizmodo không được tham gia.

bài này đánh giá từ Samsung =D> vậy cuối cùng 600k là cái giá quá đắt => k nên mua

Chủ topic này là fan của samsung ah, đừng đánh giá tệ apple như thế, mặc dù IP5 ra không có gì đổi mới nhiều nhưng fan của apple vẫn rất mong được có nó.

Đề nghị 2 bạn nào comment trên lắc não giùm cái. Nguy hiểm quá đáng! Đừng có cố cãi chày Samsung nhờ Pr nữa, dìm hàng cái tai nghe làm gì, để tôn điện thoại àh, liên quan ghê!

tienlequoc

Well-Known Member
Mình đề nghị thế này nhé: Cuối tháng này anh em nào quan tâm đến chất lượng tai nghe của Iphone 5 tổ chức test mù. Cùng 1 file, anh em mỗi người đóng góp 1 thương hiệu điện thoại với tai nghe đi kèm(Iphone 5, HTC, SS, Sony...). Người nghe sẽ không biết mình đang nghe bằng điện thoại gì, tai nghe gì.(Tốt nhất là bịt mắt, có 1 người khác sẽ nhét tai nghe vào tai người đánh giá). Khi đó trắng đen sẽ rõ ràng. Chứ lên đây ném đá nhau thì ko hay lắm.

Các fan bình tĩnh. Cứ làm như mình nói ở trên thì đâu nảy sinh cớ sự. :D

IP 5 em chả biết chứ tai nghe ipod từ xưa tới giờ đúng là đồ bỏ. Tuy vậy, vẫn hay hơn tai kèm theo HTC OneX mới đau :(

-[Y]2[K]-

Active Member
Bài viết 2`
cái tai nghe zin của IP4 nghe thấy cùi hơn cái tai nghe mua 170k(chả bít loại gì) gắn vô cái sony erricsson ELM nữa :D
Mình thấy chỉ có apple nghĩ samsung là đối thủ thôi, còn người tiêu dùng thì khác xa :D mình chỉ thích duy nhất cái ss galaxy s2, ngoài ra chả thíhc cái gì kể cả S3 =))

lehoainhat

nghe nhạc mà nghe tai nghe của ip là một sai lầm lớn,mấy thứ tai nghe của ip nên bỏ vào thùng rác là vừa

pikol00

1 anti Apple Fan. ^^ 100% các bài của bạn mình đọc dc chỉ là chỉ trích Apple thì đừng nói mình trung lập. Bạn đưa bài lên trang chủ lận đấy dễ gây war, nên cẩn thận mấy vấn đề nhạy cảm này.

Angus_Bert

Film critic

1 anti Apple Fan. ^^ 100% các bài của bạn mình đọc dc chỉ là chỉ trích Apple thì đừng nói mình trung lập. Bạn đưa bài lên trang chủ lận đấy dễ gây war, nên cẩn thận mấy vấn đề nhạy cảm này.

Thế nó dở thiệt nên phải chê, nhưng do chê Apple nên không được đưa ra trang chủ?? Hài hước thế!

caodeotaitho

Tai nghe theo máy thì đa số các hãng chất lượng ko có gì nổi bật. Nhưng 30$ thì thà các bác đưa 160k đây, em mua cho con Sennheiser MX170, còn lại mời em nhậu :)) ăn đứt luôn

THUONG842001

Chẳng phải chê đâu, nhưng đúng là tai nghe iphone dở thật. Mình có tai của IP4 khi mua máy, mà không chấp nhận nổi âm thanh của nó. Toàn sử dụng tai đi kèm của con Motorola Milestone 1 mua từ ngày xưa thôi. bác nào đã tưng sử dụng qua khắc biết, hay hơn tai của iphone nhiều đó.

Nhìn_Nghe

Active Member

mọi người chú ý sẽ thấy sản phẩm ss thì dc các mod hdvietnam lang xê đủ các loại bài nhưng em chẳng thấy có gì thú vị với nó cả.

còn hàng apple thì lại bị mấy anh ấy vùi dập như củ mì tuy rằng em cũng chẳng thấy gì thú vị ở apple

chắc các mod nhà mình la fan cuồng của ss nhỉ

Bạn này nói chuẩn, bên hd này cuồng samsung, dành riêng cho note2 1 box, chắc sớm lụt cả forum vì tốc độ đẻ cuả samsung thuộc loại mắn nhất trong làng di động

Nhìn_Nghe

Active Member
Ðề: Re: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Mình đề nghị thế này nhé: Cuối tháng này anh em nào quan tâm đến chất lượng tai nghe của Iphone 5 tổ chức test mù. Cùng 1 file, anh em mỗi người đóng góp 1 thương hiệu điện thoại với tai nghe đi kèm(Iphone 5, HTC, SS, Sony...). Người nghe sẽ không biết mình đang nghe bằng điện thoại gì, tai nghe gì.(Tốt nhất là bịt mắt, có 1 người khác sẽ nhét tai nghe vào tai người đánh giá). Khi đó trắng đen sẽ rõ ràng. Chứ lên đây ném đá nhau thì ko hay lắm.

Blind test xong mình đảm bảo tai $500 ko khác mấy 300k với đa số tai đâu ( cùng loại in/ear)

athlon2350

Ðề: Re: Đánh giá tai nghe EarPods của Apple: Hay hơn, nhưng vẫn là đồ bỏ!

Bạn này nói chuẩn, bên hd này cuồng samsung, dành riêng cho note2 1 box, chắc sớm lụt cả forum vì tốc độ đẻ cuả samsung thuộc loại mắn nhất trong làng di động

Cái gì tốt thì xài, ko phải cuồng

Blind test xong mình đảm bảo tai $500 ko khác mấy 300k với đa số tai đâu ( cùng loại in/ear)

Cho bạn mua bất kỳ tai nghe inear nào với giá 300k, sao đó test với mình. Nếu mình chỉ ra sai thì mình tặng bạn 50$, nếu bạn thua thì bạn lên đây xin lỗi mọi người 1 tiếng ? :D chơi ko ? :D

Bên trên