[DUNE Base 3.0]: Review | Khẳng định đẳng cấp

HDYenPhu

Ðề: [DUNE Base 3.0]: Review | Khẳng định đẳng cấp

Lại thấy eGreat chôm firmware của HDI Dune các bác ạ: url]

Khủng hoảng với mấy ông TQ!!!
Mấy bác Tung Của thì cái gì mà chẳng làm được. Tung Của chẳng có sáng tạo mà chỉ có đi chôm là giỏi nhất. Nhớ năm nào mua nhầm con Tvix hàng tàu giờ như cục sắt vụn .

meomatto

Active Member

Trong Nhà máy của TQ, Công nhân của TQ đứng dây chuyền, Quản đốc cũng của TQ nốt thì kiểu gì chả thất thoát Thông tin cơ chứ?!
Đến bí mật Hạt nhân và bí mật Công nghiệp siêu đẳng nó còn ăn trộm dc nữa là mấy cái này.
Người Tàu khủng khiếp thật!

CarMan

Trong Nhà máy của TQ, Công nhân của TQ đứng dây chuyền, Quản đốc cũng của TQ nốt thì kiểu gì chả thất thoát Thông tin cơ chứ?!
Đến bí mật Hạt nhân và bí mật Công nghiệp siêu đẳng nó còn ăn trộm dc nữa là mấy cái này.
Người Tàu khủng khiếp thật!
EM nghĩ cái firmware cũng chẳng quan trọng mấy. Quan trọng mấy cái bản quyền một số chức năng, định dạng hỗ trợ khi làm cái firmware.

MeoTidieu

Banned

Bản quyền tại TQ là 1 cái gì đó hơi khó hình dung hả các Bác? :D

hd_binhdinh

Sau khi xem xét mình thấy con này là đỉnh cao và hợp túi tiền nhất. Nhưng có một khúc mắc là ở Quy Nhơn nhà em có đại lý nào phân phối em này chưa?

Black Dragon

Well-Known Member

Sau khi xem xét mình thấy con này là đỉnh cao và hợp túi tiền nhất. Nhưng có một khúc mắc là ở Quy Nhơn nhà em có đại lý nào phân phối em này chưa?
Hiện tại thì chưa đâu bạn. Bạn có thể liên lạc nhà phân phối Tầm Nhìn Số trong TTTM đó :D

emgaiteen1999

xem phim qua Lan của em Dune nhĩ? con gai lam sao ma bir sai nhu vay ta ?

duc578

Active Member

Hôm nay cũng đã làm 1 em Dune base 3.0. Đã từng dùng 6500, 6600N. Giờ xem em này đẳng cấp thế nào nào.\m/

vodanh81

Member

Em nhờ bác nào chỉ cái link nâng cấp Firmware cho Dune Base 3.0, em cảm ơn.

antilove13

Chạy được các định dạng ổ cứng: FAT16/FAT32 ( đọc-ghi ), EXT2/EXT3 ( đọc-ghi ) , NTFS ( Chỉ đọc ). Nếu mình muốn xóa/ghi phim vào HDD định dạng NTFS thì như nào nhỉ? đọc thông tin trên vẫn đang thắc mắc có pro nào chỉ dùm hok?

tdhvn

Active Member

Chạy được các định dạng ổ cứng: FAT16/FAT32 ( đọc-ghi ), EXT2/EXT3 ( đọc-ghi ) , NTFS ( Chỉ đọc ). Nếu mình muốn xóa/ghi phim vào HDD định dạng NTFS thì như nào nhỉ? đọc thông tin trên vẫn đang thắc mắc có pro nào chỉ dùm hok?
Tức là em nó chưa ghi được cho định dạng NTFS bác ạ, để ghi + xóa,... cho NTFS hình như cần phải có bản quyền gì đó nữa.

Black Dragon

Well-Known Member

Nếu muốn Copy/Del ... trong HDD định dạng NTFS thì bạn Down bản fix này : http://cid-2f899d9c1961ab89.office....blic/dune^_service^_lundman^_ntfs3g-1.0.0.dsf về. Gắn HDD Int. vào con Dune Base --> chạy file bạn mới down về là xong (chỉ có tác dụng với HDD đang gắn trong máy, nếu thay HDD khác vào thì bạn phải chạy lại file này)

Bên trên