Đánh giá Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

haidangcam

Member
Ðề: Dune HD Base 3D - Nền tảng mới của thế hệ 3D đỉnh cao

Đẹp, chip yếu, tính năng không gì hay hơn, giá cao hơn Android TV Box

chip Sigma Designs SMP8672 xử lý đc 3D mà yếu hả bác... xàm vừa!
giá cao hơn androidbox mà chạy tốt 3d off là ok rồi! android đc ko vại??? hay bác cần qua topic so sánh dune vs androidbox nghe các bác có kinh nghiệm dzữ dzội cho ý kiến????

phithien

Well-Known Member

chip Sigma Designs SMP8672 xử lý đc 3D mà yếu hả bác... xàm vừa!
giá cao hơn androidbox mà chạy tốt 3d off là ok rồi! android đc ko vại??? hay bác cần qua topic so sánh dune vs androidbox nghe các bác có kinh nghiệm dzữ dzội cho ý kiến????
Đó là nhân viên của thegioiandroidtv. anh nhân viên này chỉ post vậy thôi, chứ ko biết gì,nên anh em ở ko ai muốn đối thoại. dân gian có câu nắm thằng có tóc, chứ trọc đầu thì nắm sao đc. nói với người có lí lẽ thì dễ, cứ cù nhầy thì nói sao đc

quangtuong

Banned

các cao nhân chơi dune base 3d xin chỉ giáo, liệu tầm 6-7tr em có nên mua con này không? đang định rước em này mà cứ phân vân với Popcorn Hour A400?
Em chưa chơi dune bao giờ, hiện đang xài con novatron 82, máy bị nóng quá hôm trước em bỏ ra độ quạt chíp, lớ mớ thế nào động vào dây cấp nguồn hdd => teo luôn nguồn hdd, giờ chỉ cắm usb chạy hdd gắn ngoài thôi.
chip của dune: 8672
chip của a400: 8911
bác có thể xem thêm
Popcorn Hour A-400 Network Media Jukebox:Amazon:Electronics

thezooe

các cao nhân chơi dune base 3d xin chỉ giáo, liệu tầm 6-7tr em có nên mua con này không? đang định rước em này mà cứ phân vân với Popcorn Hour A400?
Em chưa chơi dune bao giờ, hiện đang xài con novatron 82, máy bị nóng quá hôm trước em bỏ ra độ quạt chíp, lớ mớ thế nào động vào dây cấp nguồn hdd => teo luôn nguồn hdd, giờ chỉ cắm usb chạy hdd gắn ngoài thôi.

Mình đang sử dụng Dune và cũng đã test sơ qua Popcorn . Nếu bác để em Offline không thì con nào cũng được . Nếu bán có thêm nhu cầu Online thì Dune thôi bác

digitalosin

Member

Mình thấy Dune Base 3D có vẻ ok, chỉ lăn tăn việc chơi blurat ISO qua LAN có vẻ chưa được ngon ?

ngoctan215

Member

alo bác HD360 ơi, base 3d còn hàng k bác :(

kentom

Dune Base 3D hỗ trợ ổ 3TB không các bác?

ngoctan215

Member

thấy con popcorn A410 giới thiệu oách quá, có bác nào có hàng chưa em chạy qua thử ké em nó với :))

kovit

Member

Đang ngắm nghía Dune HD Base 3D và 303D, nhưng băn khoăn RAM 512Mb & Flash 256Mb liệu khả năng online có tốt và cài được nhiều apps trong tương lai không các bạn?

thezooe

Đang ngắm nghía Dune HD Base 3D và 303D, nhưng băn khoăn RAM 512Mb & Flash 256Mb liệu khả năng online có tốt và cài được nhiều apps trong tương lai không các bạn?

Hahaha . Đừng nhìn vào cấu hình của nó vậy bác à. Hãy trãi nghiệm thực tế đi bác . Mà theo mình biết những ứng dụng của Dune thì rất nhẹ bạn . hayhayTV hình như có 10K thôi . HDviet thì 25K thì phải .... Còn về độ mượt khi thao tác và sử dụng thì bác nên đến trực tiếp của hàng để test thì tốt nhất . Bác có thể đọc : http://www.hdvietnam.com/diendan/22-hd-media-player/797667-giai-tri-ban-chon-android-box-14.html để tham khảo

NgocAnhAudio

Con này lâu có hàng quá dzậy ta

hd360

Active Member

Nhà phân phối đang nhập bác ah`

Seneken

Member

Nếu apps trong tương lai thì cũng là apps viết riêng cho Dune nên cứ an tâm là chạy ok bác ơi. HDplayer không nhìn vào cấu hình phán sức mạnh được như android box :D

kovit

Member

Đợi mãi Dune mà "chim sa cá lặn"!

Bên trên