EGREAT S7A - Kẻ thống trị dòng chip SIGMA 8655 -Đầu phát HD hoàn hảo trong mức giá tầm trung !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

soiloi

Ðề: Bộ đôi SIGMA hoàn hảo 8655-8643 tích hợp trong S7A và S800 -EGREAT một góc nhìn mới !

Nhà bác có DAC chưa, bác ở HN hay HCM ? em có thể cho bác mượn 1 ngày chạy thử...hehe...xin bác ly cafe Ban mê thui

conghoa

Ðề: Bộ đôi SIGMA hoàn hảo 8655-8643 tích hợp trong S7A và S800 -EGREAT một góc nhìn mới !

Nhà bác có DAC chưa, bác ở HN hay HCM ? em có thể cho bác mượn 1 ngày chạy thử...hehe...xin bác ly cafe Ban mê thui

Bác đang dùng DAC nào vậy? Cảm nhận dùng trực tiếp không qua DAC và qua DAC như thế nào bác cho một số ý kiến để mình quyết định.
Thank.

soiloi

Mình sài YAM S1000, tức nhiên qua DAC thì phaỉ khác biệt rồi chứ bạn !

laohaccamau

ho e hỏi sao e down 1 file torrent về máy chép qua usb rồi add vào con s7a này nhưng nó ko chạy....nhưng file đó lại chạy max speed trên laptop??? Ai giup minh van de nay voi!!

soiloi

ho e hỏi sao e down 1 file torrent về máy chép qua usb rồi add vào con s7a này nhưng nó ko chạy....nhưng file đó lại chạy max speed trên laptop??? Ai giup minh van de nay voi!!

có cần pass ko bạn, nếu file đó ở trang nào cần đăng nhập mà ko public thì ko down dc đâu

laohaccamau

có cần pass ko bạn, nếu file đó ở trang nào cần đăng nhập mà ko public thì ko down dc đâu

Cam on ban nhieu, minh down file tu trang Welcome to VNbits :: VNbits | Download HD Movie | Games | Software | Free :: | All for One - One for All, chac vi vay ma kg down load duoc. :-? Vay ban co the cho minh mot so trang ma public ban biet kg, minh down thu. [-O< minh se down duoc. Cam on ban da trut bo duoc thac mat cua minh. San tien cho minh hoi, hinh nhu con Egeat S7a nay download cuc cham :-?, kg biet co cach gi khac phuc kg ? thank nhieu nhieu. :x

soiloi

Cam on ban nhieu, minh down file tu trang Welcome to VNbits :: VNbits | Download HD Movie | Games | Software | Free :: | All for One - One for All, chac vi vay ma kg down load duoc. :-? Vay ban co the cho minh mot so trang ma public ban biet kg, minh down thu. [-O< minh se down duoc. Cam on ban da trut bo duoc thac mat cua minh. San tien cho minh hoi, hinh nhu con Egeat S7a nay download cuc cham :-?, kg biet co cach gi khac phuc kg ? thank nhieu nhieu. :x
Music / Classical Torrents - AliveTorrents tha hồ cho bác thử nhé, bác lưu ý tốc độ của bittorent phụ thuộc vào số người chia sẻ nhé , em đang down đều đều 140kb/s, thấp nhất là 40kb/s

doccocaubai84

Bác soiloi kinh nghiệm share ổ cứng qua mạng thì hướng dẫn em với, em có 2 máy tính trên tầng 3 và tầng 4 , mỗi máy tính em có 4 HDD 1,5TB, em muốn S7a đọc đựoc file trong máy tính thì làm thế nào ạ ? bác hướng dẫn cụ thể cho em nhé, cảm ơn bác nhiều

conghoa

Mình vừa mua S7A pro mục đích chính là để nghe nhạc LL, sử dụng đường analog nghe nhạc 2 kênh nhưng thấy không được ưng ý. Theo mọi người phải mua thêm DAC rời nhưng mình thấy DAC khá đắt.
Bạn nào quan tâm đến S7a mình để lại cho để mình thêm tiền mua con CD cỏ vậy.

feelingup

Mình vừa mua S7A pro mục đích chính là để nghe nhạc LL, sử dụng đường analog nghe nhạc 2 kênh nhưng thấy không được ưng ý. Theo mọi người phải mua thêm DAC rời nhưng mình thấy DAC khá đắt.
Nghe nhạc LL mà mua HD player thì sao hay được bác ơi ;)) Bản thân tên nó là Đầu phát HD rồi, bác kiếm con CD để nghe LL đi, để lại con này cho em nửa giá mua nhé, ok ?

yeuchim

bác chủ thớt ơi bác đã nghiên cưú các chương trình Popcorn C200 cho S800 chưa ạ ? [-O<

doccocaubai84

bác ơi wifi bán rời bao nhiêu tiền ạ ?

minh_busicare

Eagethd

S800 có gì hay ho hơn S7a không bác ?

Có chứ , nội cái chay được 2 Fw là hơn rùi . Nhưng giá thành cao sẽ khó cạnh tranh với Dune hay Tvix

minh_busicare

Có chứ , nội cái chay được 2 Fw là hơn rùi . Nhưng giá thành cao sẽ khó cạnh tranh với Dune hay Tvix
cạnh tranh với DUNE và TVIX làm gì bác, vì Dune và tvix có cạnh tranh với Popcorn đâu , con S800 này giá trị ở firmware popcorn nè !

Bác PM giá tốt nhất cho mình nhé, cũng đang quan tâm đến S7A Pro đấy

Đúng 2 tháng sử dụng S7a pro, cảm nhận rất ổn, đã giới thiệu bạn bè mua con này rất nhiều rồi, nếu S7a cải thiện hơn về giá thì đúng là sự lựa chọn hoàn hảo !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên