Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Em muốn mua tv tầm 42 inch, tầm 13-14tr tại thời điểm này thì chọn dòng nào các bác nhỉ. Nhu cầu của em thì chủ yếu là xem phim từ usb nên yêu cầu TV phải đọc được nhiều định dạng, nhiều loại sub. Nghe các bác dùng Sony 700b nói thì dòng này có vẻ hơi kém so với nhu cầu của em thì phải.

Thế thì bác mua 42w804a đi.

dangkhoae16

Các Bác giúp em con 42W700b tự động chuyển nhạc mp3 bài hát sang bài khác khi hếtbài hát nhưng nhạc Video thì không tự chuyển mà phải bấm nút next trên điều khiển.

keanuhao

Vậy tivi sony 42w700b co ho tro flash de xem phim online khong?!?

TriL@T

Hix, bác nào đã test thử bàn phím cho e này tư vấn giúp e vơi, e đã cưới nó rồi mà h muốn sắm thêm cái phím kèm chuột lướt web cho thoải mái.
E mê nhất là cái bộ tích hợp kỹ thuật số và wireless của e nó (nhận băng tần 5Ghz luôn nhé >:D<)

renhat

Well-Known Member

e này mới về 42w700=13trxxx.BÁC NÀO LẤY ALO E Ở CHỮ KÍ NHÉ

nobitahdvn

Đang quan tâm e này, đánh dấu thôi, mai đi rinh 1 em về :D
Các thương gia ở Sài Thành PM mình cái giá nhé

nobitahdvn

Đang quan tâm e này, đánh dấu thôi, mai đi rinh 1 em về :D
Các thương gia ở Sài Thành PM mình cái giá nhé

nobitahdvn

Quyết định rồi ngày mai sẽ bỏ tất cả công việc đi rinh e nó zìa :D
Anh e đã từng vọc vạch e nó cho mình xin tí kinh nghiệm:
- Sử dụng được chuột và bàn phím loại nào.
- Cáp nối USB nên sử dụng loại nào.
- Mình có đứa e ở nước ngoài nên hay dùng skype để liên lạc, vậy nên dùng loại webcam nào.
Mong các cao thủ vào giúp ạ

ai ở hưng yên thì ra ngay stdm lâm duy mua nhá 42w700 giá là 12tr800 42w804 13tr800 tất cả đều có quà tặng kèm theo

hongquankahp

Mình đã mua con này hơn tháng nay.
Mới chỉ đơn giản như youtube, zingtv, fpt thôi.. Film thì chạy HDMI qua con lap Asus.. thấy cũng ổn. Đá banh thấy có chế độ Football coi thích hơn hẳn.
Đặc biệt có cái khoản điều khiển youtube bằng Ipad (4) rất ok, khỏi mất công bấm.
Còn xem film từ USB hay ổ cứng thì chưa thử.
Đang tìm hiểu cách bắt DVB-T2 xem truyền hình HD thế nào, cái HTVC củ chuối quá
Sao các bác bảo có support Flash? Cái này không thấy mà..

Bác cho e hỏi bác dùng app gì để điều khiển bằng ipad thế, có phải tvsideview không, em cũng dùng tvsideview sao ko nhận được ti vi nhỉ, e đã chuyển thành bật hết rồi

hongquankahp

Hôm qua em mới xúc em 700B, nói chung là chất lượng hình ảnh thì khỏi bàn, mà có 1 vài điều e thắc mắc có bác nào biết giải thích giùm em, em xin cám ơn.
- Thứ nhất là e thấy âm lượng của tivi hơi nhỏ, không biết có phải do nguồn phát hay không nữa.
- Thứ hai là em dùng TV sideview và imediashare để kết nối với tivi thì không được, em đã thử mọi cách mà không được trong khi với con 674A thì em kết nối bình thường. Em đang rất đau đáu về cái khoản này.
Hic, có bác nào biết nó là thế nào không chỉ giùm em với.

men0codon

Active Member

HIC tivi ngày càng ra nhiều tính năng khiến mấy em giao hàng kêu trời , nhiều lúc giao chỉnh hướng dẫn xong 1 tivi mất gần 2 tiếng

Bên trên