[Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

ljonh3art

Active Member
Ðề: Pic - hiệp 2 tại 2 cử - khí thế quá trời !

ec E đã check và Reply rồi A -- mai sẽ gọi và chốt lại lun cái box đó ok ah-
anh crazy (muốn cưa sừng làm nghe gọi anh lun cho shock ^_^) làm cái topic danh sách quỹ hội đi anh kìa!

hddanang

Active Member
Ðề: [Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

Anh Hạnh ơi?chụp với e chủ quán thì up lên, anh em đâu có ai tống tiền đâu mà sợ bác cứ vô tư?em chị sợ bác đưa lên anh em lại sứt đầu mẻ trán heeeeeeeeeeee.

nipponvn

Member

- Hôm nay HD DN Offline vui thật, nếu có thêm anh Châu nữa thì tuyệt vời.

anbinhdo

Well-Known Member

anh crazy (muốn cưa sừng làm nghe gọi anh lun cho shock ^_^) làm cái topic danh sách quỹ hội đi anh kìa!
-------------------------------------------
Đúng rồi Bũa nay Bác Hạnh Cưa sừng Làm nghé, mai tiếp tục phát huy là Cơm No Bò Cưỡi :-?:-?

anbinhdo

Well-Known Member

Hôm nay hiệp 2 thiếu Bác Châu - hì hì Bác này bảo đưa Gấu vè quê tui nghi quá -- mấy tuần rồi tăng 2 hoài bài vở lôi thôi bị phạt quỳ gối đây -- Em đoán đúng không đại ca ?

ah ah thử giọng -- 1 2 3 zô zô zô chưa tới wỏld cúp mà zô zư wé

Bác Vinh có cái mông HD quá :) hì hì

** rẹt rẹt póc tem -- hôm nay tui thấy pà con póc tem hơi bị nhiêuu -Chức mừng Nippon -

** PS còn 1 pic rất vừa ý 1 người - hè hè có kẻ vui thì có người bùn, nên hổng dám úp tự ui -- thôi để Vưong úp có vẻ ...tự nhiên hơn -- sợ các bác bảo tui khoe hàng ....xóm hì hì -
------------------
Cái hình Bác Vinh và Bác Chung cuối cùng đang đứng tấn mà tưởng đang ở thế Chủ CôngChổng.......C................... :>

anbinhdo

Well-Known Member

:(:(:( Hôm nay làm phó nháy nhiều quá nên chẳng có cái hình nào hết=((=((=((
---------------------
Ủa Bác Đức mà không có hình nào àh..............á quên khi sáng hình như đi lấy tiền nợ nên không có hình..ặc ặc Vương ơi photoshop hình Bác Đức vào với....:-t:-t:-t

nlsinh

Active Member

Đi tăng 2 về ngủ li bì đến sáng hôm sau, giờ mới online xem hình của off ngày chủ nhật được. Xin thông báo là bữa qua uống ghê quá. Ai cũng tỉnh, có mỗi mình say...

anbinhdo

Well-Known Member

Đi tăng 2 về ngủ li bì đến sáng hôm sau, giờ mới online xem hình của off ngày chủ nhật được. Xin thông báo là bữa qua uống ghê quá. Ai cũng tỉnh, có mỗi mình say...
---------------------------------------------------------
Say cái thứ nhất: đây không phải là say Bia, mà say về Tình đồng đội....hì hì Bác Sinh cứ nói thập thà thập thụt giống rót Bia lúc đầylúc không! Say cái thứ 2: là do Bác uống nhiều hơn (Đô Khỏe ) nên mệt sớm <:p

dinhvinh

Member

Bình ơi ! Sao em không đưa luôn topic và picture offline tăng 2 vào đây luôn để anh em theo dõi cho tiện ?! Anh thấy nhiều topic quá .

dinhvinh

Member

hêhê giống như mình rút dùi chuẩn bị chơi thằng nhỏ !!!

Tomykhoai

Active Member

Tinh thần HD của anh em ĐN lên cao quá hihi nhìn các bác ôm " Trai " vui quá đề nghị post hình tăng 3 ôm gái cho anh em chiêm ngưỡng đi các bác :))

vblog_biz

Well-Known Member

Tấm hình được mong chờ nhất đấy :D .....

dinhvinh

Member

nhìn hình thấy bác Hạnh phê mở mắt không nổi

tethien

Active Member

Các bác vui nhỉ. Sáng chủ nhật nào cũng off cơ à.
Thế thì hôm nào em ra ĐN chơi các bác cho em tham gia với nhé.

manhvti

hic..nhìn các bác off mà thèm quá
@ bác Bình : tuần vừa rồi mới có thằng nào nó off lun cái đt iu quý của em nên ko liên lạc với anh đc :((
time này chắc em nằm vùng xem tường thuật của các bác thôi, năm cuối trường nó hành dữ quá.
Chúc các bác sk và hội mình ngày càng lớn mạnh.

nlsinh

Active Member

---------------------------------------------------------
Say cái thứ nhất: đây không phải là say Bia, mà say về Tình đồng đội....hì hì Bác Sinh cứ nói thập thà thập thụt giống rót Bia lúc đầylúc không! Say cái thứ 2: là do Bác uống nhiều hơn (Đô Khỏe ) nên mệt sớm <:p

Trời, tinh thần đồng đội của anh em HD Đà Nẵng mình là số 1 luôn. Hôm qua vui chơi hết mình. :-c

Không biết sao thấy máy ảnh là tự nhiên lo lo, chắc đô mình "ghê" quá nên khi nào cũng sợ. Bữa nào cho em xung phong là bác phó nháy đi.

PS: Bác Thành "tay to" hi vọng là sẽ có nguồn nào đó bác chưa có để em share với Bác nữa. Nguồn nào bác cũng có cả là sao, là sao ??? :-"

anbinhdo

Well-Known Member

Các bác vui nhỉ. Sáng chủ nhật nào cũng off cơ à.
Thế thì hôm nào em ra ĐN chơi các bác cho em tham gia với nhé.

--------------------------------
Bác TeThien ra chơi nhớ alo đội này ra với nhé...em sẽ cho mấy em Chân Dài láy xe ra đón Bác.....:-c

Bên trên