Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

HVTXXTVH

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Chủ thớt có key khác không ? cung cấp cho anh em xài với. Key trong file đều bị blacklist hết rồi nè. Thanh kiu

Link ở #1 bạn đã down về và làm theo hướng dẫn chưa?

RMF

Member
Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬ

Link ở #1 bạn đã down về và làm theo hướng dẫn chưa?

Đã cài theo hướng dẫn, lúc active quất các license for/seri trong file đi kèm thị bị báo là key nằm trong blacklist.
man8V-Mb#gl-q8lHe-iab1i-YUvcf-MzoFJ

w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj

hongglt

Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

cài xong đã sử dụng nhưng ko biết có như mấy bản cũ ko?bản cũ hay bị lỗi báo mã gì đó ko biết nữa.

haipvg

Well-Known Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Trước khi nhập key các bác phải block thằng splash lại không cho truy cập net nữa thì mới không bị blacklist. Hướng dẫn ở cách đây vài trang ấy.

HVTXXTVH

Re: Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP

Đã cài theo hướng dẫn, lúc active quất các license for/seri trong file đi kèm thị bị báo là key nằm trong blacklist.
man8V-Mb#gl-q8lHe-iab1i-YUvcf-MzoFJ

w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj

Bạn có bật mạng khi kích hoạt ko? Trước đó bạn đã bị blaclist rồi giờ cài lại hay là bạn cài mới? Cách đây khoảng một tuần mình có cài thử trên máy khác vẫn ngon mà.

RMF

Member

Kích hoạt có online. Trươc đó mình đã xài một bản trial rồi thôi. Thấy bản của bạn nên cài thử thì có thông báo như vậy.

lehieu2310

Well-Known Member

Splash Pro Ex 1.13.0 + cách điền key không bị blacklist
Bạn xem # 86 nha

RMF

Member

Splash Pro Ex 1.13.0 + cách điền key không bị blacklist
Bạn xem # 86 nha

Làm như bạn hướng dẫn rồi. Vẫn bị blacklist như thường àh

ydom87

cho mình hỏi cái soft này so với MPC có đẹp hơn nhiều ko?
tại MPC mà biết cách setting xem HD cũng hoành tráng lắm rồi.
Dù sao cũng cảm ơn chủ thớt. :)

takasi01

Member
Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Bạn ơi cho mình hỏi chút nha,thằng này nó đọc được mp4 không vậy?

đỡ k nói với câu hỏi của bác này. Làm ơn trước khi hỏi thì đọc giùm info của soft nhé bạn!

le_anh_nhi

Active Member
Re: Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬ

Xin lỗi bạn nha,mình không muốn hỏi câu này đâu.
Tại vì mình coi phim có đuôi mp4 nó chỉ có tiếng chứ không có hình?
Còn coi bằng KMPlayer thì nó có hình và có tiếng luôn,như hình ảnh không rõ nét cho lắm.

RMF

Member

cho mình hỏi cái soft này so với MPC có đẹp hơn nhiều ko?
tại MPC mà biết cách setting xem HD cũng hoành tráng lắm rồi.
Dù sao cũng cảm ơn chủ thớt. :)

Nếu bạn có card VGA rời mà hỗ trợ DXVA thì dùng MPC cũng nhỉnh hơn tí.

RMF

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP

Xin lỗi bạn nha,mình không muốn hỏi câu này đâu.
Tại vì mình coi phim có đuôi mp4 nó chỉ có tiếng chứ không có hình?
Còn coi bằng KMPlayer thì nó có hình và có tiếng luôn,như hình ảnh không rõ nét cho lắm.
Lưu ý bạn mp4 là container (thùng chứa các video ,audio stream, có thể cả subtitles, attachments(font, gallery)
Phần mềm này đọc được tât cả các container: AVI, M2T, M2TS, M4V, MOV, MP4, MTS,
TS, VOB, M4V, MKV

lemy100477

Làm như bạn hướng dẫn rồi. Vẫn bị blacklist như thường àh

Mình active được mà bạn. bạn nhớ offline và block firewall của antivirus trước rồi mới điền key nha.

RMF

Member

Mình active được mà bạn. bạn nhớ offline và block firewall của antivirus trước rồi mới điền key nha.

Giờ mình vào firewall của windows và AVG không thấy có thằng Splash để block nè. Không biết tại sao cài rồi mà vào đó chẳng thấy luôn

duchuu

Member

Hình như giờ này thì nó không cho active hẳn luôn rồi

osiric

Well-Known Member

Coi phim mượt và nét nhưng ko pass được DTS nên đành về với MPC
Ko biết bị gì mà chọn pass DTS là mất tiếng lun, có thể chưa tương thích tốt rùi

Bên trên