Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

children09

Well-Known Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Nhìn giao diện đẹp quá. Mình đang down đây. Cảm ơn nhiều.

wuxianwangka90

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

blacklish phai lam sao cac bac oi

keluhanh

mình xem phim bằng splash ex nhưng không mở file ac3 để ghép audio vào phim, bạn nào biết chỉ mình với

SuperDreamII

mình xem phim bằng splash ex nhưng không mở file ac3 để ghép audio vào phim, bạn nào biết chỉ mìh
với

Ac3 với DTS em sài ầm ầm có sao đâu hả bác cài lại xem sao

keluhanh

Ac3 với DTS em sài ầm ầm có sao đâu hả bác cài lại xem sao

file âm thanh là file riêng bác, em xem phim thiên mệnh anh hùng bản bluray tiếng đức đó, có file ac3 audio tiếng việt mà không biết add vào phim làm sao, bác làm thế nào chỉ em với

tatam

Well-Known Member

Hình như phần mềm này không có chứa năng tua nhanh 2x, 4x, ... thì phải ? Mình tìm nhưng không thấy nút lệnh hay phím tắt nào cả. Nếu đúng như vậy thì không phải là phần mềm tuyệt lắm vì đây là tính năng khá cơ bản.

HVTXXTVH

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Hình như phần mềm này không có chứa năng tua nhanh 2x, 4x, ... thì phải ? Mình tìm nhưng không thấy nút lệnh hay phím tắt nào cả. Nếu đúng như vậy thì không phải là phần mềm tuyệt lắm vì đây là tính năng khá cơ bản.

Có 2x đó bạn. Nhấn giữ Shift với Mũi tên phải trái là đc.

anhkhoapc

Active Member

Xem HD bằng em nầy mình thấy chưa có đối thủ thì phải!thank bác nhiều lắm

duymanh09

Member
ngày xưa e có dùng thằng này nhưng k hiểu sao k xem dc chế độ mặc định của video, ví dụ e xem 1 phim 720p chẳng hạn thì khung hình của nó cũng theo phim là 720p, nhưng khi mở phim 1080p thì lại vẫn khung hình đó,vì cái màn nhà e là 1920x1080 mà lên nếu là phim 1080p thì nó phải full màn chứ đằng này nó vẫn giữ khung hình 720p, e có vào mục setting để chỉnh mà chẳng thấy chỗ nào để chỉnh, bác nào biết làm sao để nó có thể mở khung hình đúng với kích thước phim thì chỉ e với ?

haotomk50

Member
Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

ngày xưa e có dùng thằng này nhưng k hiểu sao k xem dc chế độ mặc định của video, ví dụ e xem 1 phim 720p chẳng hạn thì khung hình của nó cũng theo phim là 720p, nhưng khi mở phim 1080p thì lại vẫn khung hình đó,vì cái màn nhà e là 1920x1080 mà lên nếu là phim 1080p thì nó phải full màn chứ đằng này nó vẫn giữ khung hình 720p, e có vào mục setting để chỉnh mà chẳng thấy chỗ nào để chỉnh, bác nào biết làm sao để nó có thể mở khung hình đúng với kích thước phim thì chỉ e với ?
Chưa tìm hiểu đã thắc mắc cái cơ bản của dân HD

minh_hai

bi black list ai co key khac cho với đi

qanhyp

E toàn dùng GOM Player... cũng tiện.:D

thuya

Chương trình này xem hd thì không gì bằng, nhẹ nhàng và rất đẹp.

phuongkts

Member

Củng bị bl , khó quá

Bên trên