Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

SuperDreamII

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

bi black list ai co key khac cho với đi

Củng bị bl , khó quá

Của mình vẫn ok mà ! vậy làm theo cách này nhá :

Splash PRO EX 1.13.0
man8V-Mb#gl-q8lHe-iab1i-YUvcf-MzoFJ
w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj

và vào top này : http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...-mem/422671-huong-dan-cai-dat-splash-pro.html

Nếu cần P!M cho mình hỗ trợ trưc tiếp luôn chưa bao giờ bị backlist cả

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

ai biết làm cho nó hết cái này chỉ mình cái :D

sử dụng phần mềm này mình bị 2 lỗi
1 - coi film bị vỡ hình dù chỉ 720p - phần mềm khác ko như thế
2 - khi bắt đầu coi bằng splash màn hình laptop nhảy 1 cái - giật hình ấy - rồi màu sắc toàn bộ laptop nó giảm - - khi coi xong - tắt splash - thì màn hình laptop lại nhảy hình - lúc đó nó mới trở lại màu sắc ban đầu
có ai giải thích giúp mình ko

txzhang

Splash PRO EX 1.13.0
man8V-Mb#gl-q8lHe-iab1i-YUvcf-MzoFJ
w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj

Tất cả đều bị BlackList

bladies

Active Member

Xem kém trên W8, cụ thể khi dùng W7 mình toàn dùng cái này để xem HD, nhưng khi lên W8 thì nó lại bị khựng khựng, tua hơi khó khăn, nhưng The KMPlayer hay MPC Home Cinema lại tua bình thường, mỗi tội phần mềm này hình ảnh lại đẹp hơn.

cr9_a4

đây cũng xem fim toàn bang92 splash pro ex :))

pepepepe

Member

key này còn sống nè nhớ ngắt kết nối
pNks0-J33LP-Ruzf0-SlNi@-8@Lxq-B#nzJ

mr zenda

Cám ơn bác, phần mềm xem ngon lắm!

bisocola

Mấy bác cho e hỏi là cái Motion2 trong Playback Opt có khác j với cái Motion2 Ultra 1080 trong Settings k ạ ? :)

HVTXXTVH

Re: Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬ

Không hỗ trợ flv nhá và sau này cũng không bạn nhá :)

Có chứ. Tương lai chắc chắn sẽ hỗ trợ. Nhưng chưa biết là khi nào. Từ hồi ra Action! đến giờ họ thờ ơ với Splash quá, chẳng có nâng cấp cải tiến gì đáng kể.

tuannhi

Member

sao ko hiển thị được phụ đề rời file .srt vậy các bạn

hongquan2009

Well-Known Member
Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

sao ko hiển thị được phụ đề rời file .srt vậy các bạn
bác vào setup tích vào ô automatically load sutitles from file là được mà...

ahatuananh

Well-Known Member

Bác nào hướng dẫn giúp vụ config audio cái, em chuyển sang Spdif out 5.1 xuất ra dàn thì chỉ nghe tiếng xè xè...nghịch mãi ko tìm ra lý do

Bên trên