VNPT Hà Nội tung ra gói cước cáp quang Internet siêu tiết kiệm 12M -200.000k/tháng

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: VNPT Hà Nội tung ra gói cước cáp quang Internet siêu tiết kiệm 12M -200.000k/tháng

Mình định đóng trước 18 tháng đó bạn, vậy sau 18 tháng nó tăng giá lên bằng với giá đóng từng tháng là 350k hả bạn?

Về lý thuyết là vậy.
Và sau 18 tháng thì biết đâu nó lại ra 1 cái gói gì đó rẻ hơn hoặc tốc độ cao hơn, lúc đó tùy bác có muốn giữ gói hiện tại hay là hủy hợp đồng lắp hợp đồng mới. Quyền lợi của bác mà.

do_long_khach

Well-Known Member
Ðề: VNPT Hà Nội tung ra gói cước cáp quang Internet siêu tiết kiệm 12M -200.000k/tháng

Với gói F2F của VNPT thì sau 18 tháng, giá vẫn giữa nguyên 220k trong 6 tháng tiếp theo. Như vậy được hưởng giá tốt (so với mặt bằng giá hiện tại) trong 2 năm. Hết 2 năm tính tiếp, lúc đó biết đâu có gói 20mb giá 100k thì sao.

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: VNPT Hà Nội tung ra gói cước cáp quang Internet siêu tiết kiệm 12M -200.000k/tháng

Gói Eco của VT cũng có giá 220K trong 24 tháng, nhưng chỉ phải đóng trước có 6 tháng thôi và cam kết sử dụng 1 năm. Vậy nên sau 24 tháng mà có gói ngon hơn thì vẫn đổi được các bác ạ.

Bên trên