Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

vantuancnc

Bác chủ top cho em xin cách nhúng link youtube vào web như của bác hôm nọ không ạ !

lvhlslsls

Bác chủ top cho em xin cách nhúng link youtube vào web như của bác hôm nọ không ạ !
Chào bạn, bạn có thể vào jwplayer.com đăng kí 1 nick của nó rùi làm theo hướng dẫn, cực dễ hiểu
Mình đang mobile nen ko thể hd chi tiết cho bạn lúc này dc,thanks.

lvhlslsls

Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Cám ơn bạn nhiều.
Nhưng danh sách kênh mất hết rồi bạn ơi

Tầm 1h là tớ off web ko duy trì vì tốn sức nhé, nâng cấp server nhé. Thân!! Web này có một cái công tắc hen giờ bạn ạ, cứ sau khoảng 24 tiếng là nó ngắt, tính từ lúc off, oke web da đổi link bravia22228 nhé.@@

beovila

Active Member
Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

cái này vào trình duyệt TV gõ Bravia2222 vào là xem hả pác, em đang dùng w674

ahatuananh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Gần đúng, ko phải gõ bravia2222 mà là bravia22228.blogspot.com, oke, thân.
Toàn Girls nên thôi xưng em cho nó trẻ các bác à, chứ cứ bác" với tớ" nghe khách sáo quá. Các cụ lên kế hoạch offline nhóm này đi, chắc sẽ vui nhộn lắm :D

kinhphuong

Well-Known Member
Ui hèn gì, hôm trước trên tv mình vô " bravia2222" thì được giờ thì tèo mất link. Thêm số 8 nữa nhỉ...
Cảm ơn những cô gái giỏi giang - xinh tươi nhá..:x:x:x

lvhlslsls

Úi! bạn nói vui tính quá bây giờ vấn đề là bạn và các pro trên diễn đàn kiếm thêm nguồn link cho bọn mình up lên web cho nó đa dạng và cùng chia sẻ cho nhạ các kênh yêu thich nhé @@

huapro

Member
Úi! bạn nói vui tính quá bây giờ vấn đề là bạn và các pro trên diễn đàn kiếm thêm nguồn link cho bọn mình up lên web cho nó đa dạng và cùng chia sẻ cho nhạ các kênh yêu thich nhé @@

Nếu mà bác mà xin được link kênh hd của bác @trungk43 thì hay quá!

khachieu

Well-Known Member

Web nâng cấp hay làm sao mà không có lits danh sách kênh tivi nhỉ
Không có kênh tivi nào hết, có bạn nào bị như mình không

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Dạo này đang bận thi dưới truomg bạn tc

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Tới này sẽ giao trách nhiệm cho các bạn ngoài nhóm chịu trách nhiệm bật server liên tục , nhé.

lanha

Well-Known Member
Ðề: Re: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Mấy ngày mò cuối cùng có kết quả là 1 web xem tivi online Xem Tivionline các bác vào ủng hộ em nhé !

Mình đã vào thử xem rất hay, chất lượng hình ảnh tốt.
Có một vấn đề bạn cho mình hỏi khi mình dùng điều khiển tivi để tìm nút xem toàn màn hình thì từ nut play ( và tạm dừng ) không thể nào chuyển được tới nút xem toàn màn hình mà toàn nhảy luôn sang server1, 2, 3, 4. Bạn có thể giúp mình khắc phục được vấn đề này không.
Cám ơn bạn nhiều

ntt1975

Member
Ðề: Re: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Đã vào thử bravia22228 bằng LG6410. Mình có K+ nên các kênh khác không quan tâm, chỉ cần mỗi VTV6HD để xem Worldcup. Thanks!

lvhlslsls

Re: Ðề: Re: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Mình đã vào thử xem rất hay, chất lượng hình ảnh tốt.
Có một vấn đề bạn cho mình hỏi khi mình dùng điều khiển tivi để tìm nút xem toàn màn hình thì từ nut play ( và tạm dừng ) không thể nào chuyển được tới nút xem toàn màn hình mà toàn nhảy luôn sang server1, 2, 3, 4. Bạn có thể giúp mình khắc phục được vấn đề này không.
Cám ơn bạn nhiều

Thanh bạn!! mình bày cách cho bạn nhé nếu muốn xem full màn hình bạn chỉ cần cắm cái mouse lại quang hoặc loại không giây và chỉnh là full màn hình được nhé, vì cái trình play của web đó không được mới nhất như trên bravia22228.blogspot.com của bọn mình và quan trọng là cái skin đó rất bất tiện khi xem trên ti vi, chính vì thế mà web bọn mình ra đời, nếu bạn là admin của web đó thì có thể phải nâng cấp trình play của toàn bộ web của bạn lên và skin như bọn mình đó, thân!!\m/

khachieu

Well-Known Member

Sao mấy hôm nay mình không xêm được nhỉ.
Mở trang web chỉ thấy mỗi hình cái sân bóng đá và hàng chữ chạy không có danh sách các kênh đâu cả.
Vì sao thế bác chủ ơi

Bên trên