VTV3 HD đây rồi các bác

phucluong

Active Member
Em dùng cáp hà nội có xem đc ko hả mấy bác ? nếu dùng cáp trung ương thì sao ? con VTV mà ?

princetq

Member
Ðề: Re: VTV3 HD đây rồi các bác

Em dùng cáp hà nội có xem đc ko hả mấy bác ? nếu dùng cáp trung ương thì sao ? con VTV mà ?

Cáp Hà Nội ko xem được. Muốn xem thì bác lắp cáp TW và đăng ký dịch vụ HD thì sẽ xem thoải mái. Đang có khuyến mại miễn phí đầu thu, bác nên tận dụng để lắp đặt trong dịp này.

TechPC

Re: Ðề: VTV3 HD đây rồi các bác

chuẩn bị có VTV6 HD nói chung thì mình chẳng mong gì lắm. vì mình chẳng có để mà xem người dc lợi chỉ là các thuê bao thuộc VTV mong sao đừng như VTV3 SD bây giờ xem chán ko như lúc trước khi chưa có HD thì xem còn tốt giờ thì chẳng thèm xem VTV3!
V6 HD cũng như V3 HD vẫn phát quảng bá free, các bác cứ sắm đầu thu DVB-T2 tại HN và TPHCM sẽ bắt được

ngocsonpt

Member

Cáp Hà Nội ko xem được. Muốn xem thì bác lắp cáp TW và đăng ký dịch vụ HD thì sẽ xem thoải mái. Đang có khuyến mại miễn phí đầu thu, bác nên tận dụng để lắp đặt trong dịp này.

Theo tôi nghĩ chắc không phải đăng ký gói HD vì VTV3 và VTV6 phát miễn phí .Đợt vừa rồi thuê bao gói HD của tôi hết hạn vẫn xem được VTV3HD .Chỉ cần bạn có đầu thu thôi.

vnckien

Active Member

Theo tôi nghĩ chắc không phải đăng ký gói HD vì VTV3 và VTV6 phát miễn phí .Đợt vừa rồi thuê bao gói HD của tôi hết hạn vẫn xem được VTV3HD .Chỉ cần bạn có đầu thu thôi.

Hết hạn gói HD, nhưng còn hạn gói thấp hơn phải không bác?

princetq

Member

Không đăng ký gói HD thì sẽ ko có đầu thu mà xem free bác ah-. Bác ở trên đang xài cáp Hà Nội, việc bác ấy cần làm là đăng ký cáp TW và tận dụng khuyến mại để có cái đầu thu với giá rẻ hoặc free, vậy nên ít nhất cũng phải kích hoạt tối thiểu 6 tháng hoặc 12 tháng tùy theo loại khuyến mại mà bác ấy chọn rồi xem cho hết thời gian đầu đã rồi mới để đó xem free được.

mymieu

Member

Không đăng ký gói HD thì sẽ ko có đầu thu mà xem free bác ah-. Bác ở trên đang xài cáp Hà Nội, việc bác ấy cần làm là đăng ký cáp TW và tận dụng khuyến mại để có cái đầu thu với giá rẻ hoặc free, vậy nên ít nhất cũng phải kích hoạt tối thiểu 6 tháng hoặc 12 tháng tùy theo loại khuyến mại mà bác ấy chọn rồi xem cho hết thời gian đầu đã rồi mới để đó xem free được.

mua cái đầu KTS DVBT2 mà thu xem free bác ah,nếu TV nhà bác không tích hợp đầu thu

gomenasai

Ðề: VTV3 HD đây rồi các bác

Mình thì vẫn xem VTV3HD free bình thường, chả cần tới cáp trung ương, chả cần tới T2 hay K+

:)

vietnam999

Ðề: VTV3 HD đây rồi các bác

Bác ấy dùng DVB-T2 để xem VTV3HD là chuyện bình thường . AVG nâng chuẩn VTV3SD hình ảnh sắc nét tương đương HD .AVG mở đầu thu trong thời gian tới đây so sánh xem nha.

Bên trên